Untitled Document

My Design - 1 - 2 - 3 - 4 - 5

ติดต่อกันผ่าน Facebook :)

 

 


• * FreeTheme - February2010 * •

ไม่อนุญาตให้อ่นไดอารี่

<< * Cooking : ลาบหมูทอด ** สมุยทริป (ชนิดดอง) * >>


Posted on Fri 23 Apr 2010 1:54

 

 




ป้าเคอะ ไดป้าอ่ะ กลิ่นตุๆ มากแลล้วนะเค๊อะ
ถ้ามีเวลาก็อัพเดทบ้างเน๊อ
Aam   
Mon 7 Jun 2010 6:48 [12]

เหนื่อยกับงานหรือน้องไม่มาทักทายในไดอารีกันบ้างเลยรออ่านอยู่น๊าเพราะว่าเขียนเองไม่เป็นและก้อคงไม่หนุกด้วยอายไม่มีเรื่องเล่าสู่กันฟังเหมือนพี่น้องผองเพื่อนคนอื่นๆๆค่ะ มาเยือนได้อารีให้อ่านกันบ้างน๊าค๊า
ลีลา   
Tue 1 Jun 2010 19:45 [11]

น้องหมู หายไปนานเกินไปแล้วนะะะะะะ


พี่เม   
Mon 24 May 2010 21:34 [10]

หายไปนานเน๊อะไหนว่าจะทำงานอีก7วันไงกลายเปน7ปีอ่ะ(อิอิ)ไปนานไม่มาทักมายไดเล๊ยมาเล่ากันบ้างดิ๊ว่าพักนี้เมนูไรบ้าน คุณลูกชายสุดน่ารักสบายดีไหม๊ไม่เล่าสู่กันฟังแบบนี้จะไปอ่านไดหนุกๆๆร่อยๆๆได้ที่ไหนอ่ะคุณน้องเอ็มก้อไม่มาน๊านี่รอนาน้อง
ลีลา   
Mon 17 May 2010 19:50 [9]

น้องหมู สบายดีหรือปล่าว มีอะไรไม่สบายใจเกิดขึ้นหรือปล่าว เป็นห่วงนะ

พี่เม   
Sun 16 May 2010 18:01 [8]

ตีมน่ารักเหมือนคนทำโน๊ะ

xoxoxoxo

ปล ขอจองคิวทำตีมใหม่นะคะ บอกด้วยที่รัก แต๊งกิ๊ว
loveablemom   
Sat 15 May 2010 10:49 [7]

thx u so much ka
{anni@anni)   
Tue 11 May 2010 22:04 [6]

น้องหมู
เจ้อยากได้ธีมใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
mymay   
Sat 8 May 2010 14:48 [5]

ไม่อัพนานแล้วน้า
prim@yenta4   
Wed 28 Apr 2010 14:10 [4]

น่ารักทุก theme เลยน้องหมู
แม่นู๋แพร   
Sat 24 Apr 2010 22:04 [3]

แหมหายไปตั้งนานไม่มีเรื่องเล่าสู่กันฟังเลยน่าน้อยใจนะนี่มาทักทุ๊กครั้งที่เข้าเน็ตน่ามาเล่าหนุกๆๆหนานๆๆตามกาลเวลาที่ผ่านไปหายไปบ้างดิ๊น้องสาวคิดถึงอยากอ่านค่ะเมนูเด็ดๆๆนะไปไหนจ๊า
ลีลา   
Sat 24 Apr 2010 13:45 [2]

น้องหมูธีมน่ารักอีกแล้ว นี่ถ้าเว็บพี่มีนเอาไปใส่ได้จะเอาไปใส่บ้างล่ะ น่ารักดี แต่นี่เสียดายคงทำไม่ได้
มีน   
Fri 23 Apr 2010 5:28 [1]


Contact me : evil_pig2626@hotmail.com